| Model | DY1200DZH-2 |
| Maint y corff | Dyfyniad 150 Freight Express &; Cerbyd cludo 1.5 * 1m |
| Cymhareb echel gefn a chyflymder | echel gefn tapr-160 |
| Cyflwr ffrâm fawr | rac cludo nwyddau, |
| Plât dur | 500 o hyd, 5 darn |
| Modur | 1000W, rheolydd rhes ddwbl 18-tiwb |
| amsugnwr sioc | 37 gwanwyn mewnol |
| teiars blaen a chefn | 3.75-12 |
| Batri | 72V45A |







Ansawdd yw'r credyd bywyd yw'r sylfaen" nid yn unig yr egwyddor y mae holl weithwyr BEIYI yn ei chynhyrchu, ond hefyd y nod o ymdrechu amdani. Canolbwyntiwch ar ysbryd menter, crëwch bennod wych o arloesi a datblygu. Yn wyneb cyfleoedd a heriau hanesyddol newydd, rydym yn hyderus, yn gyfrifol ac yn gallu creu cynhyrchion gwell a gwell a darparu gwasanaethau mwy cynhwysfawr i gwsmeriaid hen a newydd gartref a thramor.
1.Beth' s eich mantais? A: Busnes gonest gyda phris cystadleuol a gwasanaeth proffesiynol ar broses allforio.2. A: Rydym yn eich credu? A: Rydym yn ystyried yn onest fel bywyd ein cwmni, gallwn ddweud wrthych wybodaeth gyswllt ein rhai cleientiaid eraill i chi wirio ein credyd. Ar ben hynny, mae sicrwydd masnach gan Alibaba, bydd eich archeb a'ch arian wedi'u gwarantu'n dda.3.Can ydych chi'n rhoi gwarant o'ch cynhyrchion? A: Ydym, rydym yn estyn gwarant boddhad 100% ar bob eitem. Mae croeso i chi roi adborth ar unwaith os nad ydych yn falch o'n hansawdd neu wasanaeth.4.Ple ydych chi? A gaf i ymweld â chi? A: Cadarn, croeso i chi ymweld â'n ffatri ar unrhyw adeg.
Rydym yn darparu CKD, beic tair olwyn SKD. Unrhyw ofyniad arbennig ar gyfer y pacio, cysylltwch â ni. Bydd pob deunydd enghreifftiol yn cael ei bacio ar wahân. Bydd y system pacio yn dilyn y safonau ISO ar gyfer pacio. Rhaid pacio'r deunyddiau bregus yn unol â system pacio deunyddiau bregus ISO. Mae gennym y trosglwyddiad pecynnu proffesiynol mwyaf o lorïau mawr. i borthladd a chydweithrediad trafnidiaeth rhyngwladol.


Tagiau poblogaidd: beiciau tair olwyn cyflymder uchel tair olwyn, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'u haddasu, o ansawdd uchel, ar werth













