DY-P1 Modelau beic tair olwyn cargo sy'n gwerthu poeth yn Angola gydag injan-L 150cc
Model beic tair olwyn cludo nwyddau injan Angolan 150cc
Peiriant 150cc, ffrâm cilbren 40 * 80, adran cargo rolio 1.8m * 1.3m ar yr ochr ogleddol, Angola' s model beic tair olwyn cludo nwyddau poeth,
Changan ôl-losgwr bach gyda fflotiau llawn, teiars cyfnewidiol tair olwyn cyffredin 5.0 blaen a chefn,
50 math o amsugyddion sioc gyda ffynhonnau allanol, bymperi sefydlog blaen, batri 9A








Beic tair olwyn modur injan oer aer DY-P1 150cc 175cc 200cc Beic Cargo Tarpolin gyda Chaban Semi Sunroof
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | ISO9001 |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | 111 - 150cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.3m*1.3m*1.5m |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Coch |
| Injan | 150cc Aer Oeri |
| chasis | 40*80 |
| Maint blwch cargo | 1.8m*1.3m |
| amsugnwr sioc | 50 |
| Teiars | 4.50-12 |
| Olwyn | 3 Olwyn |
| Tanwydd | Gaoline |
| Batri | 9A |
Beic tair olwyn modur Peiriant Oeri Aer 150cc 175cc 200cc Beic Cargo Tarpolin gyda Chaban Semi Sunroof
Beic tair olwyn modur Peiriant Oeri Aer 150cc 175cc 200cc Beic Cargo Tarpolin gyda Chaban Semi Sunroof
Ffactoriau; nodweddion
Mae 1.DAYANG yn canolbwyntio ar feic modur 3 olwyn cargo tanwydd, yn gallu gwneud beiciau modur gallu llwytho 3,000 kgs.
Mae BEIYI yn canolbwyntio ar echel gefn a blwch gêr gwrthdroi, gall wneud echel gefn beic tair olwyn gallu llwyth ooo.
Rydym yn gwmni grup, yn gwerthu tua 150,000 o feiciau tair olwyn a 500,000 o rannau beic tair olwyn bob blwyddyn;
2. Peiriannau wedi'u teilwra o Ffatrioedd Ategol ZONGSHEN, LIFAN, YINXIANG a WANHU;
3. Mae'r holl fframiau wedi'u weldio gan manipulator, dim weldio ffug, dim diffyg weldio, dwywaith y paent ysgafn, yn fwy disglair;
4. Ffatri wreiddiol wedi'i lleoli yn Chongqing, system weithgynhyrchu cyflenwi aeddfed
5. Ni waeth ble y gwnaethoch chi brynu'ch beic tair olwyn cargo tanwydd, rydym yn credu y gallwn eu gwneud i chi hefyd, 99%.
Mae'r prif rannau, y ffrâm, y cerbyd, a'r echel gefn yn hunan-wneud, a gellir rheoli'r ansawdd yn well. Gellir lleihau'r gost hefyd.
Cyfresi cynnyrch cynhwysfawr, gan gynnwys ceir teithwyr, tryciau, a chyfresi cwbl gaeedig
Archwiliwyd ansawdd y cynnyrch gan y farchnad ddomestig i sicrhau bod ansawdd modelau a allforir yn fwy perffaith.
Mynediad domestig wedi'i basio, 3C, diogelu'r amgylchedd, ac ardystiad ISO9001.
Tagiau poblogaidd: beic modur cargo 3 olwyn super pŵer, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth












