beiciau modur modur 250CC DAYANG cargo beic modur lori beic tair olwyn ar gyfer beiciau tair olwyn eraill beic tair olwyn cargo modur modur amaethyddol





Ynglŷn â'r archebion
1. Mae maint bach a threfn gymysg yn dderbyniol
2. Croesewir archebion bach ac archebion sampl hefyd.
3. MOQ: Os oes gennym yr eitemau mewn stoc, ni fyddwn yn gofyn amdanynt.
4. Croesewir gorchymyn prawf neu orchmynion sampl.
Mae archebion OEM 5.Customer yn groeso. Gallwn hefyd newid pecyn yn unol â chais y cleient.
Rydym yn darparu CKD, beic tair olwyn SKD. Unrhyw ofyniad arbennig ar gyfer y pacio, cysylltwch â ni. Bydd pob deunydd enghreifftiol yn cael ei bacio ar wahân. Bydd y system pacio yn dilyn y safonau ISO ar gyfer pacio. Rhaid i'r deunyddiau bregus gael eu pacio yn unol â system pacio deunyddiau bregus ISO Mae gennym y trosglwyddiad pecynnu proffesiynol mwyaf o lorïau mawr. i borthladd a chydweithrediad trafnidiaeth rhyngwladol.
pam ein dewis ni:
• Mae Chongqing BEIYI Vehicle Co, Ltd yn weithgynhyrchu proffesiynol ar gyfer tricyles
• Mae Chongqing BEIYI Vehicle Co, Ltd wedi datblygu i fod yn gwmni pwerus ac uwch-dechnoleg trwy union gyfeiriadedd y farchnad, ansawdd uwch, pris cystadleuol a gwasanaeth pwrpasol, ac rydym wedi bod yn berchen ar ddau fodel cyfleustodau.
• Mae ein cynnyrch yn gwerthu ledled y byd.
• Mae gan Chongqing BEIYI Vehicle Co, Ltd broses gynhyrchu broffesiynol
• Mwy na 200 math o reidio ar geir
• Mae gan Yudu dimau proffesiynol
• Mae gennym dîm gwerthu gorau, tîm R& tîm D, tîm QC, tîm PMC a thîm logistaidd
• Mantais Yudu
• Ansawdd da
• pris diguro
• gwasanaeth cynnyrch hyblyg
• amser arwain cyflym
• gwasanaeth gwerthu trwy brofiad
• Croeso i ymweld â'n ffatri,
• Cysylltwch â ni nawr i gael y pris diweddaraf.
• Byddwn yn eich ateb ar y tro cyntaf.
• Diolch
Mae ein cadwyn gyflenwi yn gyfoethocach, mae'r pris prynu yn fwy rhagorol, a'r cyfaint gwerthu yw'r mwyaf yn Chongqing, felly mae'r pris a roddir gan y cyflenwr yn is. Mae'r rhan fwyaf o'n cynhyrchion yn unigryw, a waeth beth yw'r cynnyrch, rydym wedi gwneud cais am batentau. Ar gyfer ein cwsmeriaid, byddwn yn darparu'r holl gymorth adnoddau, gan gynnwys y cynhyrchion mwyaf craidd, ac yn darparu'r cynllun marchnata mwyaf perffaith.
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | & gt; 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3900*1500*1450 |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Coch |
| Injan | Peiriant Oeri Dŵr 300CC |
| Math o Olwynion | 5 |
| Teiars | 5.5-12/5..5-12 |
| Maint blwch cargo | 2.6*1.5m |
| ffrâm | 50*100 |
| Echel gefn | Drwm atgyfnerthu intergral 220 |
| Dail Gwanwyn Cefn | 5+3 |
Tagiau poblogaidd: beic tair olwyn cargo modur modur, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth












