2021 handlen fodur lori gaeedig gweithgynhyrchu newydd a lori codi olwyn llywio ar gyfer beic tair olwyn car cargo pc
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar gau |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12v |
| Dadleoli | 201 - 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 2600 * 1130 * 1200mm |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Wedi'i addasu |
| Injan | Dŵr-oeri |
| Math o Beiriant | Strôc Beiciwr Sengl 4 |
| Capasiti llwytho | 500kg |
| Teiars | 5.00-12/5.00-12 |
| Math o danwydd | Petrol Gasoline |
| Brêc | Brêc Drwm |
| Cyflymder Max | 65km / h |
| Olwyn | 3 Olwyn |






Mae Chongqing Beiyi Vehicle Industry Co, Ltd wedi ymrwymo i ymchwilio a gweithgynhyrchu dulliau cynhyrchu China' s cludiant cludadwy amaethyddol,
Bodloni'r galw cynyddol am offer cludo grwpiau defnyddwyr sy'n cael eu dominyddu gan ffermwyr.
Yn bennaf mae'n cynhyrchu beiciau modur tair olwyn cyfres Dayang, gan gynnwys ceir cludo nwyddau o ddadleoliadau ac arddulliau amrywiol, ceir oedrannus, ceir twristiaeth, cerbydau hamdden, ceir teithwyr tair olwyn hollgynhwysol a thryciau lled-becynnu.
Ar yr un pryd, mae'r cwmni hefyd wedi ymrwymo i ymchwilio a datblygu, cynhyrchu a chymhwyso cerbydau arbed ynni newydd sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd.
Cwestiynau Cyffredin
1. Tymor talu?
A: T / T Gellir ystyried ffyrdd eraill hefyd.
2. Amser dosbarthu?
A: 15-20 diwrnod. mae gorchymyn brys yn dderbyniol.
3. MOQ?
A: Mae unrhyw feintiau yn iawn. Ond rydym yn awgrymu y gallwch brynu cynhwysydd ohono, sy'n fwy cost-effeithiol.
4. Gwybodaeth pecyn?
A: CKD / SKD; cynhwysydd 20GP: 20sets; cynhwysydd 40GP: 54sets.
5. Beth yw eich tymor gwarant?
A: Rydym yn cynnig gwahanol amser gwarant ar gyfer gwahanol gynhyrchion. Mae Pls yn cysylltu â ni i gael gwybodaeth fanwl.
Mae Dayang wedi mynd i mewn i farchnadoedd Ewrop ac America yn llwyddiannus gyda chynhyrchion o ansawdd uchel a thechnoleg ragorol, ac wedi cael ei allforio i fwy na deg gwlad a rhanbarth gan gynnwys yr Unol Daleithiau, yr Almaen, De Korea, Gwlad Thai, Myanmar, Periw, De-ddwyrain Asia ac ati. . Mae'r cyfaint gwerthiant blynyddol yn fwy na 15w uned, ac mae gwerth y brand wedi rhagori ar RMB 25.1 biliwn
1. Dod yn frand mwyaf un yng ngwerthiant blynyddol Chongqing' s o fewn dwy flynedd, gyda'r farchnad yn cwmpasu mwy nag 20 talaith ledled y wlad
2. Dewch yn gyflym i'r beic modur tair olwyn mwyaf poblogaidd ym marchnad Affrica, gyda gwerthiant blynyddol o unedau 3W
3. Roedd y modelau newydd yn cael eu ffafrio gan ddelwyr cyn gynted ag y cawsant eu lansio, a rhuthrodd delwyr i'w prynu yn gyntaf.
4. Darparu modelau beic modur tair olwyn unigryw i gwsmeriaid mawr mewn sawl gwlad
Tagiau poblogaidd: beic tair olwyn cargo codi tryc caeedig, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth













