300CC / 350CC Tryc Llwytho Trwm Cargo Modur Tricycle Pump Olwyn Beic Modur Trike Llwytho Trwm Wedi'i Wneud yn Tsieina Tair Olwyn 12V
Tricycle Modur Llwyth Trwm Echel Cefn









| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | & gt; 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.9m*1.4m*1.35m |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Injan | 300cc |
| Math o Beiriant | Peiriant Oeri Dŵr |
| Teiars | 5.00-12/5.00-12 |
| Olwyn | Pum Olwyn |
| Echel Cefn | echelau cefn dwbl |
| Maint blwch cargo | 2.6m*1.4m |
| amsugnwr sioc | Amsugnwr sioc y tir i gyd |
| Lliw | Wedi'i addasu |
| Capasiti llwytho | 1000kg-2000KG |
Ein beiciau tair olwyn' rhannau cryf
Golau 1.LED: gellir arbelydru defnyddio gwifren gopr, disgleirdeb uwch, am 30 metr, goleuo parhaus am 12 awr, mae lliw'r golau yn aros yr un fath.
2.Instrument: Arddangosfa LCD, bloc integredig, arddangosfa bŵer gywirach.
3. Lleihau dirgryniad: gan ddefnyddio safonau beic modur, gyda nifer fawr o goiliau gwanwyn a hyd o 495mm, mae'r effaith amsugno sioc yn well. Mae arbrofion wedi dangos bod y dirgryniad 1 miliwn o weithiau, ac ni fydd gollyngiadau olew yn digwydd am o leiaf 5 mlynedd.
4. Plât dur: mwy o gapasiti dwyn llwyth, gwytnwch uchel, heb ei ddadffurfio'n hawdd, llawes rwber plât dur gwyn, bwlch bach,
sŵn isel, yn fwy gwydn.
Pad brêc: gan ddefnyddio ffibr planhigion a phowdr metel, mae'r ardal gyswllt rhwng drwm brêc a brêc yn cyrraedd 80%, dim gwres, oes hir, gwell effaith brecio.
6. Modur di-frwsh haul: 3000-3200 rpm / min, trorym 20% -25% yn fwy na modur cyffredin, diogel, cyfforddus, sefydlog.
Teiars 7.Steel: gwrthlithro a gwrth-leithder, gyda chynhwysedd llwyth 30% yn uwch na cherbydau eraill. Mae'r patrwm gwadn yn
amlwg, sy'n cynyddu'r ardal gafael ac yn arbed trydan a gwisgo.
Ein hymgais: Ymroddwch i ddarparu cynhyrchion boddhaol yn ddelfrydol i gwsmeriaid a gwasanaethu yn fwy agos.
Croeso i ymholi i weld y data mwyaf cyflawn o feic modur tair olwyn a darnau sbâr Tsieina' s
Ein Manteision :
Pris Cyfanwerthol 1.Factory
Qulaity Uchel
Ffatri 3.Big : 10000
Mesurydd sgwâr
4.Professional
5. Amrywioldeb arddulliau: mwy na 100 o arddulliau
6.Y brand gwerthu beic tair olwyn Rhif 1
Mae cyfluniadau 7.ultult yn cyd-fynd yn rhydd â (fel blwch cargo blwch, ac ati.)
Gwarant 8.1 Mlynedd
9.40 yn rhagorol
peirianwyr , 600 o weithwyr
10.200 set o
cyfarpar gweithgynhyrchu
Brand Tricycle 11.Famous
12.Darparu'r holl rannau cysylltiedig
13.OEM, addasu yn ôl cwsmeriaid' gofynion
megis eich dyluniad, eich logo. mae eich pacio ar gael
Tagiau poblogaidd: beic modur modur llwyth trwm echel gefn dwbl, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth













