250cc oeri dŵr DAYANG lifan gasoline injan mythorized cargo tricycycle llwyth trwm beic tair olwyn Tricycle Cargo Truck 3 Wheel Motorcycle





250cc oeri dŵr DAYANG lifan gasoline injan mythorized cargo tricycycle llwyth trwm beic tair olwyn Tricycle Cargo Truck 3 Wheel Motorcycle
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | 201 - 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.3m*1.35m*1.3m |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Wedi'i addasu |
| Injan | 250cc, oeri dŵr |
| Siasi | 50*100 |
| Cefn- Echel | Drwm atgyfnerthu intergral 220 |
| Amsugnwr Sioc Blaen | 64 amsugnwr sioc Corea |
| Dail Gwanwyn Cefn | 7 |
| Brêc Blaen | Drwm |
| Brêc Cefn | Hydrolig |
| Teiars Blaen / Cefn | 5.00-12/5.00-12 |
Tagiau poblogaidd: beic modur beic tair olwyn lori cargo beic tair olwyn, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth















