



Tynnu sbwriel a beic tair olwyn glanweithdra
Glanweithdra ar y ffordd glanhau glanhau sbwriel beic tair olwyn tryc garbage ar gyfer cargo
C: pam ein dewis ni?
A: ni yw'r gwneuthurwr gwreiddiol gyda mwy na 10 mlynedd' profiad cynhyrchu. Mae yna lawer o gynhyrchion i chi ddewis ohonynt, ac mae gan y pris fantais fawr.
C: ble mae'ch cwmni? Sut alla i gyrraedd yno?
A: mae ein ffatri wedi'i lleoli yn Jiangjin, Chongqing, China. Gallwch fynd ag awyren i faes awyr rhyngwladol Chongqing i'n dinas ang gallwn ni eich codi chi yno.
C: beth yw eich prif gynhyrchion?
A: beic tair olwyn gasoline, beic tair olwyn trydan, sgwter, ategolion ceir, ategolion beic tair olwyn.
C: beth yw'r moq?
A: ein maint archeb lleiaf yw 50 darn. Mae cludo sampl a LCL yn ddrytach.
C: beth yw telerau'r taliad?
A: trosglwyddiad telegraffig, golwg l / c.
C: pryd fydd y nwyddau'n cael eu danfon?
A: mae'n cymryd tua 15-20 diwrnod i gwblhau gorchymyn. Dylid penderfynu ar amser penodol yn ôl y sefyllfa wirioneddol.
C: ble mae'ch marchnad werthu?
A: rydym wedi allforio i India, Philippines, y Dwyrain Canol, Ewrop ac America.
C: beth yw eich telerau cludo?
A: EXW, FOB,
C: a allaf gael fy nghynnyrch wedi'i addasu fy hun?
A: ie. Eich croesawu chi i'r lliw, logo, dyluniad, pecynnu, logo carton, llawlyfr iaith a gofynion eraill wedi'u haddasu.

Ceisiadau
Amaethyddiaeth. Twristiaeth. Cludiant
1. Gellir ei ddefnyddio fel pecyn cludo gwledig ar gyfer grawn, reis, tatws, pysgod a chnydau eraill.
2. Gellir ei ddefnyddio mewn cystrawennau cludiant gwledig fel briciau a sment. Tywod afon, deunyddiau adeiladu, ac ati.
3. Gellir ei ddefnyddio ar gyfer cludo cerrig naturiol fel glo a mwynau.
4. Gellir ei ddefnyddio i gludo offer pren a logio yn y goedwig
5. Cludiant pellter byr i deithwyr y gellir ei ddefnyddio
6. Gellir ei ddefnyddio i gludo cnydau, deunyddiau adeiladu, deunyddiau bwyd, pren, carreg, offer, offer, dodrefn, sothach, cleifion, ac ati.
7. Gellir ei ddefnyddio fel dull cludo angenrheidiol mewn teuluoedd incwm isel.
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | ccc, ISO9001: 2000 |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | & gt; 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3500 * 1430 * 1800mm |
| Enw Cynnyrch | Beic tair olwyn tynnu sothach |
| Lliw | Glas / Custom |
| Capasiti llwytho | 1000kg-2000KG |
| Cyflymder Max | 80km |
| Injan | 200 250 300cc |
| Math o Beiriant | Strôc Beiciwr Sengl 4 |
| Math o danwydd | Gasoline Petrol |
| Brêc | Brêc Drwm |
| Siasi | 50*100 |
| Cefn- Echel | Cyflymder Midle, drwm atgyfnerthu, Φ220 |
Tagiau poblogaidd: beic tair olwyn tynnu garbage a glanweithdra, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth














