DY-DA1 Peiriant pwerus beic modur tair olwyn 300cc a beic tair olwyn llwytho trwm 350cc 5 olwyn





Peiriant pwerus beic modur tair olwyn 300cc a beic tair olwyn llwytho trwm 350cc 5 olwyn
Gellir cysylltu injan bwerus beic modur tair olwyn 300cc a beic tair olwyn llwytho trwm 350cc 5 olwyn, ffrâm haen ddwbl 50 * 100, â'r olwyn gyda phellter o 1700,
gydag ochr o 750, trawst o 1050, hollt un rhes a hanner, maint cargo: 2.8 * 1.4m,
cymhareb cyflymder arnofio dwbl Axles arnofio 168 cymhareb cyflymder 10:37, 6+ 4 sbring dail, 5 cyflymder, gyda bar cydbwysedd, lleoli {{5}}. Teiars Yuanxing 5.00-12 blaen a chefn
Cerbyd Tricycle Modur DAYANG 300cc Cefn Dwbl Llwytho Trwm 5 Olwyn Tricycle Cargo
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | & gt; 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.9m*1.4m*1.35m |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Injan | 300cc |
| Math o Beiriant | Peiriant Oeri Dŵr |
| Teiars | 5.00-12/5.00-12 |
| Olwyn | Pum Olwyn |
| Echel Cefn | echelau cefn dwbl |
| Maint blwch cargo | 2.8m*1.4m |
| amsugnwr sioc | Amsugnwr sioc y tir i gyd |
| Lliw | Wedi'i addasu |
| Capasiti llwytho | 1000kg-2000KG |
Fel rheol, mae ein beiciau tair olwyn yn cymryd pecynnau SKD / CKD a charton. Gwahanol rannau gyda gwahanol ddulliau pecynnu. Os oes gennych ofynion arbennig, soniwch am hynny ymlaen llaw.
ein manteision:
rydym yn ffatri, yn cwrdd â phob math o drefn
Allfa ffatri, darparu'r pris isaf heb y gyfradd Ganol
Peiriant qualiy uchel, sicrhau gallu llwytho uwch ac ymdopi'n hawdd â ffordd moutain
Blwch cargo, wedi'i ddylunio a'i gynhyrchu trwy'r broses dechnoleg andvanced
Tagiau poblogaidd: Beic tair olwyn olwyn gefn dwbl llwyth 1000kg, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i haddasu, o ansawdd uchel, ar werth











