_13282_61333.jpg)
trimoto carga tair olwyn
BWRDD METER: gall y bwrdd mesurydd arddull mwyaf newydd roi radio, corn, ymddangosiad hardd
LLWYTHO Q'TY:8 plws 12units/40HQ
PEIRIANT: Cyflymder isel, pŵer uchel, torque.wuling mawr 800cc oeri dŵr
Echel gefn: Mae'n dechnoleg yr un fath ag echel gefn car, yn gryfach iawn ac yn wydn.
BLWCH CARGO: 3. 00 dalen oer-rolio mm gyda thechnoleg mowldio un cam, perfformiad cyffredinol da, rhedeg heb unrhyw sain anwastad.can cario nwyddau trwm, cario dau deithiwr yn hyfyw.
FRAME: deunydd o ansawdd uchel, trwch wal tiwb yn 3.50mm, cywirdeb uchel technoleg WEDM dim gwrthbwyso, dim ystumio.split math.
BRAKE: addasu'r brêc brand enwog, llinell brêc arbennig i gyrraedd 5-safon seren.
SIOC BLAEN: gwanwyn troellog gydag amsugnwr sioc telesgopig
PAINT: corff a ffrâm wedi'u prosesu â phosphating piclo, electrofforesis, paent preimio chwistrellu a gorchuddio
_13282_61333.jpg)
_92453_41527.jpg)
eitem | gwerth |
Cynhwysedd Tanc Tanwydd | 10-20L |
Teithwyr | 1 |
System brêc | Drwm blaen ynghyd â drwm cefn |
Maint Teiars | 5.00-12 |
Curb Pwysau | 400-500kg |
Cyflymder Uchaf | 30-50Km/awr |
Cynhwysedd Llwyth Tâl | Yn fwy na neu'n hafal i 400kg |
Gallu Gradd | 10-15 gradd |
Defnyddiwch Ar gyfer | Cargo |
Math Gyrru | Modurol |
Math o gorff | Agored |
Grym | 200 - 250W |
foltedd | 48V |
Dadleoli | 111 - 150cc |
Enw cwmni | CQSP |
Man Tarddiad | Tsieina |
Chongqing | |
Maint | 2000 * 1350mm |
Ardystiad | DOT |
Injan | 150CC, wedi'i oeri ag aer |
Cargo | 1.7m*1.25m |
Batri | 12V9Ah |
Grym | > 800W |
Lliw | Wedi'i addasu |

Mae prif oleuadau grisial, goleuadau bach ffasiwn LED, adlewyrchydd deunydd BMC sy'n gwrthsefyll tymheredd uchel yn gweithio gyda'i gilydd i drosglwyddo golau cadarn i symud ymlaen, fel bod gan bob perchennog T8 warant o yrru yn y nos
Tu mewn yn agos
Cab 1380 gofod mawr, pob darn o gydleoli tu mewn yn iawn. O dan y tu allan sy'n ymddangos yn arw, mae'r cyfluniad mewnol agos yn dangos gofal gofalus y dylunwyr F2, sy'n integreiddio elfennau dylunio a swyddogaethau ymarferol yn dda.
1. dangosfwrdd gradd car, olwyn llywio newydd, rheolaeth ganolog glasurol, gosodiad rhesymol, dyluniad hardd, awyrgylch, offer gyda switsh botwm moethus, ysgafnach sigarét, swyddogaethau gwresogydd.
2. Sedd gyfforddus cwmni hedfan a gwregys diogelwch car i wella cysur a diogelwch gyrru.
_54799_60305.jpg)
trimoto carga furgon
Mantais Cynnyrch
1. Fe wnaethom ailgynllunio a datblygu'r pecyn amsugno sioc a llawr y cab T5, ac ailgynllunio'r siasi gyda'r amsugno sioc blaen a'r symudiad cefn o 125MM i gyd-fynd â'r cab newydd. Ar y rhagosodiad o sicrhau ymddangosiad y cab a chysur gyrru a marchogaeth heb ei newid, nid yw hyd y cerbyd yn y blwch cargo 2.0- metr yn fwy na 3.5 metr.
2. Er mwyn gwella cystadleurwydd y cynnyrch hwn ymhellach, rydym newydd ddylunio a datblygu dau ddangosfwrdd mwy moethus, math disg a math handlen, i ehangu'r bwlch ymhellach gyda chystadleuwyr.
Dylunio Cynnyrch
Headlight car 1.LED, nofel a hardd, dwyster luminous uwch
2. Mae'r ffrâm drws cyfan yn cael ei ffurfio ar un adeg
3. Y plât gwaelod a'r trothwy
4. panel offeryn moethus, offeryn casgen
5. Mae gan y ffrâm un haen a ffurfiwyd yn annatod gryfder da ac mae'n hawdd ei gynnal

beic tair olwyn tanc olew pum olwyn / tanc dŵr modur 300cc / beic modur tancer pum olwyn tair olwyn
| Enw | beic tair olwyn tanc olew pum olwyn / tanc dŵr modur 300cc / beic modur tancer pum olwyn tair olwyn |
| Injan | Silindr sengl 4 strôc, oeri dŵr |
| Uchafswm pŵer (kw/r/mun) | 12/6500(1±5 y cant) |
| Torque Uchaf(Nm/r/mun) | 17.5/(5500±5 y cant) |
| Dull tanio | CDI |
| Dull cydiwr | Aml-Blât Gwlyb â Llaw |
| Trosglwyddiad | 5 gêr blaen ac 1 cefn |
| Mecanwaith llywio | Rheoli bar llaw |
| Siasi | 50*100 |
| Amsugno blaen | Amsugnwr sioc blaen gyda'r gwanwyn |
| Ataliad cefn | 6 plws 4 pcs gwanwyn dail, llawn-fel y bo'r angen atgyfnerthu echel 220 drwm |
| Batri | 12V28A |
| Tyrus | FR/RR 5. 00-12 |
| Clirio Tir | 225mm |
| Maint blwch cargo | 1.7m*1.1m |
| Tanwydd | Petrol |
| Cyflymder uchaf | 60km/awr |
| Cynhwysedd llwyth | 1000kg |
| QTY wedi'i lwytho mewn cynhwysydd | 16 set yn SKD/40HQ, 8 set yn SKD/20GP |
Tagiau poblogaidd: 200cc tair olwyn carguero furgon, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, addasu, o ansawdd uchel, ar werth









