Beic tair olwyn cargo tryc llwytho trwm gydag injan lifan 250CC a 300CC
Beic tair olwyn cargo tryc llwytho trwm gydag injan uwch-oeri 250CC lifan, ffrâm allanol 50 * 100, trosglwyddiad dau gyflymder, pedal mawr cyffredin
Adran cargo 2.6 * 1.5m, uchder bwrdd ochr 500mm, uchder canllaw gwarchod 150mm, cyflymder canolig, dyletswydd trwm fel y bo'r angen llawn, echel gefn trawsyrru dau gyflymder
Brêc olew, blaen blaen cyffredin 5.0-12 olwynion dwbl cefn cyffredin 5.0-12, gyda theiar sbâr cyffredin 5.0-12 (olwyn plât du) amsugnwr sioc JUSHEN
plât groove du 6+3, batri 28A, ffrâm sedd gyda breichiau, Gyda bumper symudol blaen, dyfais gwrthiant, bar cydbwysedd, strut echel gefn







| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | 201 - 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.7*1.4*1.6m |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Wedi'i addasu |
| Injan | 250cc o ddŵr wedi'i oeri |
| Math o Beiriant | Strôc Beiciwr Sengl 4 |
| Teiars | 5.00-12 |
| Capasiti llwytho | 1000kg |
| Cyflymder uchaf | 65km / h |
| Echel gefn | Brenin Atgyfnerthu fel y bo'r Angen |
| Math o danwydd | Gasoline Petrol |
| Maint blwch cargo | 2.4*1.4 |
Ein hymgais: Ymroddwch i ddarparu cynhyrchion boddhaol yn ddelfrydol i gwsmeriaid a gwasanaethu yn fwy agos.
Croeso i ymholi i weld y data mwyaf cyflawn o feic modur tair olwyn a darnau sbâr Tsieina' s
Ffrâm patent: Trawst pedwar-plygu un darn patent, siâp S, ychydig o bwyntiau weldio a splicing, a gallu dwyn llwyth cryf;
Windshield haearn: Y windshield haearn stampio aml-ddilyniant cyffredinol, chwaethus o ran siâp ac yn uchel mewn cryfder;
Sedd gyfforddus: Mae'r lledr cyfan wedi'i lapio, ac mae'r tu mewn wedi'i leinio â sbwng gwydn uchel, sy'n lleihau blinder gyrru i bob pwrpas;
To olew hunan-ddadlwytho: Mae'r to olew wedi'i raddio i gario 800 kg, a all ddiwallu anghenion cartrefi a llwythi cludo bach;
Dyfais hydrolig: falf hydrolig integredig, ymateb mwy sensitif, haws ei chynnal a'i hatgyweirio;
Gêr cymryd pŵer: Mecanwaith trosi pŵer hunan-ddadlwytho cam wrth droed, gan leihau nifer ac amser y gwaith plygu yn effeithiol;
Tagiau poblogaidd: injan gasoline beic tair olwyn ar gyfer fferm, China, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i haddasu, o ansawdd uchel, ar werth











