DAYANG T5 mewn llwyd caeedig Cab Olwyn Tri o Olwyn Modur Van Cargo 300cc Tricycle Ar Werth amgaeedig beic modur cargo tair olwyn







| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | ccc, ISO9001: 2000 |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | 201 - 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.8M*1.4M*1.4M |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Llwyd |
| Injan | Oeri Dŵr 300CC |
| Teiars | 5.5-13 |
| Echel gefn | Echel gefn cyflymder canolig llawn-arnofio a dyletswydd trwm |
| amsugnwr sioc | Llwythwch Amsugnwr Sioc y Brenin |
| ffrâm | 40*100 |
| Maint blwch cargo | 2.5*1.4m |
| Tanwydd | Gaoline |
| Batri | 32A |
Tagiau poblogaidd: beic modur cargo tair olwyn caeedig, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth














