
tricar cargo tipper
Rhannau o ansawdd
1.Mecanwaith gwahaniaethol yn echel gall addasu cyflymder cylchdroi olwynion cefn i leihau'r sawdl ac yn fwy cyfforddus i chi, mae ganddo ddau fath, mae echel arnofio lawn ac echel arnofio lled-fel y bo'r angen yn fwy cyfleus i atgyweirio a chynhwysedd llwyth gwell
2.Engine: mae'n un o'r rhan bwysicaf o feic tair olwyn, rydyn ni'n defnyddio cŵl dŵr DAYANG gyda esgyll oeri yn cynyddu'r ardal oeri, mae cŵl dŵr yn well nag aer-oer mae'n fwy o gydbwysedd, ac mae'n cydweithredu â ffan oer gwnewch yn siŵr bod y gwaith injan yn yr injan tymheredd gorau a osodwyd rhwng dau danc dŵr mae'n gysylltiad â phibell ddŵr mae'n dod yn gylchrediad dŵr .o dan yr injan mae ganddo bedestal cysylltu â modrwy rwber a golchwr gwanwyn cymell y sioc gwneud i chi deimlo'n fwy cyfforddus pan fyddwch yn gyrru

Yr wyth optimizations dylunio
1. Mae dyluniad strwythur y siasi Gwreiddiol yn fwy rhesymol, cryfder uwch, yn fwy gwydn, gan wneud diogelwch y cerbyd yn uwch
2. Mae'r injan yn mabwysiadu cysylltiad gwanwyn, sy'n fwy cyfforddus ac yn hawdd ei ddisodli
3. Gellir gosod blwch batri o 18A i 32A, a gellir ei ddisodli yn ôl ewyllys, gan arbed pryder a chyfleus
4. Gyda sedd armrest a blwch offer ar gyfer cario hawdd
5. Gyda mecanwaith afterburner i wneud llwyth dringo yn haws
6. Mae'r beic tair olwyn yn cael ei dewychu a'i weldio gan robot ynghyd â weldio â llaw, sy'n gwneud y cryfder cyffredinol yn gryfach
7. dylunio Wheelbase yn fwy rhesymol, i atal damweiniau o dan yr amod llwytho
8. Ymddangosiad clasurol, paru newydd, perfformiad gwell, gwydn, hebrwng diogel, arbed pryder ac ymdrech.
_13282_61333.jpg)
_92453_41527.jpg)
| eitem | gwerth |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | 10-20L |
| Teithwyr | 1 |
| System brêc | Drwm blaen ynghyd â drwm cefn |
| Maint Teiars | 5.00-12 |
| Curb Pwysau | 400-500kg |
| Cyflymder Uchaf | 30-50Km/awr |
| Cynhwysedd Llwyth Tâl | Yn fwy na neu'n hafal i 400kg |
| Gallu Gradd | 10-15 gradd |
| Defnyddiwch Ar gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modurol |
| Math o gorff | Agor |
| Grym | 200 - 250W |
| foltedd | 48V |
| Dadleoli | 111 - 150cc |
| Enw cwmni | CQSP |
| Man Tarddiad | Tsieina |
| Chongqing | |
| Maint | 2000*1350mm |
| Ardystiad | DOT |
| Injan | 150CC, wedi'i oeri ag aer |
| Cargo | 1.7m*1.25m |
| Batri | 12V9Ah |
| Grym | > 800W |
| Lliw | Wedi'i addasu |

triporteur modur cargo
Nodweddion Cynnyrch
| Injan | 200cc, oeri dŵr |
| Siasi | 50*100 |
| Cefn- Echel | Drwm atgyfnerthu intergral, Φ220 |
| Model gweithredu | Handle (Olwyn Llywio Car dewisol) |
| Amsugnwr Sioc Blaen | 09 math gwanwyn |
| Cefn Dail y Gwanwyn | 5 plws 2 |
| Brêc Cefn | Hydrolig |
| Math Olwynion | Tri |
| Teiars Blaen/Cefn | 4.5-12/4.5-12 |
1. Mae'r sedd yn cael ei wneud gan ledr a sbwng gradd uchel, ac mae'r gynhalydd cefn yn cael ei wella yn ôl peirianneg ddynol, mae'r pethau hyn yn cynyddu cysur a blinder is.
2. Mae'r tanc yn mabwysiadu dyluniad symlach sy'n gwneud i'r tu allan iddo edrych yn ormesol ac roedd y tu mewn i'r tanc yn gwrthsefyll rhwd, gydag ansawdd rhagorol, yn ddiogel ac yn wydn.
Mantais cynhyrchu
1. Mae'r offer arolygu yn bodloni'r gofynion cynhyrchu, gan gynnwys 3 llinell weldio ffrâm, 8 llinell weldio compartment a 2 linell weldio cab; 3 llinell cydosod cerbyd, 2 linell archwilio cerbydau; 2 Llinell paent pobi modurol.
Gweithdy ffrwydro 2.Shot, i sicrhau nad oes lle anwastad cyn pobi paent, paent allan o'r ffrâm a'r wyneb cerbyd yn llyfn.
3.Y prif gydrannau craidd ymchwil a datblygu annibynnol, cynhyrchu annibynnol, lleihau'r gost ar yr un pryd, yn fwy yn sicrhau ansawdd a pherfformiad y cynnyrch.
4.Y sylfaen ddiwydiannol fodern blaenllaw yn y diwydiant. Gwario cannoedd o filiynau o yuan i adeiladu llinellau cynhyrchu hyblyg deallus.
Tagiau poblogaidd: tipiwr modur tair olwyn, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'u haddasu, o ansawdd uchel, ar werth












