Beiciau tair olwyn cargo 1000kg yn cael eu llwytho â chaban agored a ddefnyddir yn fferm DAYANG Prince in Grey gyda caban Tricycle gyda gorchudd ar gyfer teithiwr






Beiciau tair olwyn cargo 1000kg yn cael eu llwytho â chaban agored a ddefnyddir yn fferm DAYANG Prince in Grey gyda caban Tricycle gyda gorchudd ar gyfer teithiwr
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC, ISO9001, ISO14001 |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.3m*1.2m*1.4m |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Cargo |
| Lliw | Wedi'i addasu |
| Injan | 200CC |
| Math o Beiriant | Strôc Beiciwr Sengl 4 |
| Teiars | 5.00-12 |
| Brêc | Brêc Drwm |
| System Cychwyn | Cic drydan + Cychwyn |
| Math o danwydd | Gasoline Petrol |
| Math | DY-TZ1 |
| Capasiti llwytho | 800kg |
Tagiau poblogaidd: beic tair olwyn gyda gorchudd ar gyfer teithwyr, China, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'u haddasu, o ansawdd uchel, ar werth












