TriYcle cargo 250cc DAYANG DY-R1 RUITENG ar gyfer CSC dyletswydd trwm wedi'i wneud mewn ffatri Tsieineaidd beic modur tair olwyn o ansawdd uchel Super Power Cargo Motor Tricycle










| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | & gt; 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3900 * 1450 * 1500mm |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Tair Olwyn |
| Injan | 250cc Dŵr wedi'i Oeri |
| Math o Beiriant | Strôc Beiciwr Sengl 4 |
| Maint blwch cargo | 2200 * 1300 Mm |
| Capasiti llwytho | 1000kg-2000KG |
| Lliw | Coch |
| Cyflymder Max | 60km / h |
| Math o danwydd | Gasoline Petrol |
| Batri | 28A |
| Defnydd | Cludiant Cargo |
Argymell Manteision:
Model mwyaf economaidd ac ymarferol. Llwytho mwy na 2000Kgs.
Yn fwy addas ar gyfer: Manwerthu; Mynegwch; Cario cargos trwm, Defnydd ffermio, ac ati.
Ymddangosiad da, ansawdd da gyda phris rhesymol.
Opsiynau ategolion cyfnewidiol i ateb eich galw go iawn.
Tagiau poblogaidd: beic modur modur cargo pŵer super, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth













