Dadleoli beic tair olwyn tancer dŵr DAYANG 200CC / 250CC / 300CC capasiti 1000L 1600L Beiciwr tair olwyn chwistrellu beic tair olwyn Gasoline Tanc dŵr beic modur Tricycle






Dadleoli beic tair olwyn tancer dŵr DAYANG 200CC / 250CC / 300CC capasiti 1000L 1600L Beiciwr tair olwyn chwistrellu beic tair olwyn Gasoline Tanc dŵr beic modur Tricycle
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | ccc, ISO9001: 2000 |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Dadleoli | 201 - 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3.5m*1.5m*1.45m |
| Enw Cynnyrch | beic tair olwyn tancer dŵr |
| Lliw | Melyn |
| Injan | 200 250 300cc oeri dŵr |
| Siasi | 50*100 |
| Cefn- Echel | Drwm atgyfnerthu cyflymder Midle 220 |
| Dail Gwanwyn Cefn | 5+2 |
| Brêc Cefn | Hydrolig |
| Math o Olwynion | Pump |
| Teiars Blaen / Cefn | 5.00-12/5.00-12 |
| amsugnwr sioc | 09 amsugnwr sioc |
Tagiau poblogaidd: beic tair olwyn tanc dŵr modur gasoline, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth













