







2021 DW-3 Ansawdd Uchel 200 250CC Tanc Dŵr Caban Arbennig Modur 1600L Gweithgynhyrchu Tricycles Tancer dŵr cargo tancer dŵr beic modur tancer dŵr beic tair olwyn lori tanc olew
Disgrifiad o'r Cynnyrch
| eitem | gwerth |
| Defnyddiwch Ar Gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar gau |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 36V |
| Dadleoli | 201 - 250cc |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3600m*1250m*1400m |
| Lliw | Glas |
| Enw Cynnyrch | beic tair olwyn tanc dŵr |
| Injan | Oeri dŵr 200cc / 250cc / 300cc |
| Siasi | 50*100 |
| Caban | Caban lled |
| Deunydd | haearn |
| Brêc Cefn | Hydrolig |
| Math o Olwynion | Pump |
| Teiars Blaen / Cefn | 5.00-12/5.00-12 |
| Model gweithredu | Trin (Olwyn Llywio Car dewisol) |


Tagiau poblogaidd: tryc tanc olew beic tair olwyn tancer dŵr, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth













