Poblogaidd DAYANG H5 Llwyth Trwm Agor Seddi Gyrwyr Caban Cargo 200CC 3 Beiciau Tricel Olwyn Beiciau modur 150CC Cargo Tricycle Three Wheeler







Poblogaidd DAYANG H5 Llwyth Trwm Agor Seddi Gyrwyr Caban Cargo 200CC 3 Beiciau Tricel Olwyn Beiciau modur 150CC Cargo Tricycle Three Wheeler
| Math Gyrru | Modur |
| Math o gorff | Ar agor |
| Ardystiad | CSC |
| Pwer | & gt; 800W |
| foltedd | 12V |
| Enw cwmni | DAYANG |
| Man Tarddiad | Chongqing, China |
| Maint | 3380mm * 1250mm * 1580mm |
| Lliw | Gwyrdd |
| Enw Cynnyrch | Tricycle Tair Olwyn |
| Injan | 200CC, dŵr wedi'i oeri |
| Math o Beiriant | Strôc Beiciwr Sengl 4 |
| Teiars | 5.00-12 |
| cil | 50*100 |
| Cefn- Echel | Drwm atgyfnerthu intergral 220 |
| Amsugnwr Sioc Blaen | 06 |
| Dail Gwanwyn Cefn | 5+2 |
| Maint blwch cargo | 2m*1.3m |
Tagiau poblogaidd: 150cc cargo beic tair olwyn tair olwyn, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'i addasu, o ansawdd uchel, ar werth










