
1. Wedi'i uwchraddio i amsugnwr sioc 43 newydd gyda chyfnewidiad tair olwyn go iawn.
2. Mae'r ffrâm gefn a'r breichiau yn mabwysiadu strwythur ffrâm holl-fetel annatod.
3. Ychwanegwch bumper blaen datodadwy.
4. Mae'r prif oleuadau a'r rhannau metel dalen yn mabwysiadu arddulliau newydd

Cyflwyniad ffatri:
1. Mae ein ffatri yn gwmni beiciau modur tair olwyn sy'n arbenigo mewn datblygu, cynhyrchu a gwerthu beiciau modur tair olwyn rheolaidd.
2. Mae'r cwmni'n mabwysiadu'r cysyniad o ddatblygiad automobile yn llawn, ymchwil annibynnol a datblygu'r prif gydrannau craidd, cynhyrchu annibynnol, lleihau costau, a sicrhau ansawdd a pherfformiad y cynnyrch.
3. Mae'r cwmni wedi cyflwyno mwy na 30 o beirianwyr technegol proffesiynol i sicrhau bod cynhyrchion y cwmni yn rhagori ar ddisgwyliadau cwsmeriaid.
_13282_61333.jpg)
_92453_41527.jpg)
| eitem | gwerth |
| Cynhwysedd Tanc Tanwydd | 10-20L |
| Teithwyr | 1 |
| System brêc | Drwm blaen ynghyd â drwm cefn |
| Maint Teiars | 5.00-12 |
| Curb Pwysau | 400-500kg |
| Cyflymder Uchaf | 30-50Km/awr |
| Cynhwysedd Llwyth Tâl | Yn fwy na neu'n hafal i 400kg |
| Gallu Gradd | 10-15 gradd |
| Defnyddiwch Ar gyfer | Cargo |
| Math Gyrru | Modurol |
| Math o gorff | Agor |
| Grym | 200 - 250W |
| foltedd | 48V |
| Dadleoli | 111 - 150cc |
| Enw cwmni | CQSP |
| Man Tarddiad | Tsieina |
| Chongqing | |
| Maint | 2000 * 1350mm |
| Ardystiad | DOT |
| Injan | 150CC, wedi'i oeri ag aer |
| Cargo | 1.7m*1.25m |
| Batri | 12V9Ah |
| Grym | > 800W |
| Lliw | Wedi'i addasu |


1. Brecio diogelwch, system frecio wedi'i optimeiddio, wedi'i gyfarparu â thechnoleg patent is-bwmp brêc echel gefn, osgoi methiant brecio yn effeithiol, cryfhau diogelwch a dibynadwyedd;
2. Uwchraddio'r ffurflen amsugno sioc, gwneud y gorau o'r dwyn colofn cyfeiriadol, ymestyn y bywyd, a gwella dwyn llwyth a chysur y cerbyd yn effeithiol
3, mae siasi yn mabwysiadu strwythur llwyfan llwyth modiwlaidd iawn, cryfder uchel ac addasrwydd cryf, sy'n addas ar gyfer amrywiaeth o systemau pŵer, ffurfiau corff ac amgylchedd gwaith
Tagiau poblogaidd: Fferm modur tair olwyn 250cc, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'u haddasu, o ansawdd uchel, ar werth










