





Ein Manteision
1. Mwy na 30 mlynedd o brofiad yn y diwydiant hwn ;
2. Offer o'r radd flaenaf a gweithwyr medrus;
3.Superior gallu dylunio a gweithgynhyrchu i fodloni gofynion penodol cwsmeriaid;
4.Rydym yn rhoi pwyslais trwm ar ymchwil a datblygu, cyflwynir modelau newydd i'r farchnad bob blwyddyn;
5.We gennym system rheoli ansawdd llym ar gyfer deunyddiau sy'n dod i mewn, cynhyrchion lled-orffenedig a chydosod terfynol.
6. Perthynas hirdymor ardderchog gyda chyflenwyr, lle mae ansawdd gwych rhannau sbâr yn cael eu gwarantu;
7.Rydym yn cymryd rhan weithredol mewn gweithgareddau lles cymdeithasol ac mae gennym gysylltiadau da â llywodraeth leol a chymunedau.
Prif nodweddion:
1.Defnydd eang mewn mwyngloddio, brics, glanweithdra a glanhau;
2.More capasiti llwytho mawr o 5 tunnell, 10 tunnell a 15 tunnell;
3.Easy i weithredu, amser gyrru mwy cyson a hir.
DISel trigylch SL Moto ar gyfer mwyngloddio
Lluniau gweithio a rennir gan gwsmeriaid
Dyma ein lluniau a rennir gan gwsmeriaid, gan y gallwch weld y dumper yn defnyddio yn yr ardal lofaol.
1. Cynnig rhannau sbâr AM DDIM gyda'ch archeb.
2. Mae tîm technegol proffesiynol yn darparu 24 awr o wasanaethau o wahanol gwestiynau cynnyrch ar gyfer eich cwsmeriaid a'ch cwsmeriaid defnyddiwr terfynol.
3. Yn ôl eich marchnad leol, ateb wedi'i addasu & cynllun marchnata i chi ehangu eich marchnad leol.
4. Darparu gwasanaeth hyfforddi ar-lein ac all-lein
5. Timau ymchwil a datblygu pwerus i fodloni'r galw wedi'i addasu, ee.: arddull, lliw, safle olwyn llywio ac ati.
6. Dangoswch y broses o'ch archeb drwy lun, fideo, whatsApp neu E-bost ym mhob 2 ~ 3 diwrnod








| eitem | gwerth |
| Defnyddio Ar Gyfer | Teithiwr |
| Math o Yrru | Modurwyd |
| Math o Gorff | Caeedig |
| Ardystio | CCC |
| Pŵer | > 800W |
| Foltedd | 12V |
| Dadleoliad | 201-250CC |
| Enw Brand | DYDDANG |
| Man Tarddiad | Chongqing,Tsieina |
| Maint | 3900*1420*1650mm |
| Enw'r cynnyrch | ambiwlans |
| Lliw | Gwyn |
| Peiriant | 175cc |
| Math o Beiriant | Peiriant Oeri Dŵr |
| Cyflymder max | 65km/h |
| Capasiti llwytho | 1000kg-2000KG |
| sedd | 2 SEDD |
| Math o danwydd | Gasoline Petrol |
| Teiar | 5.0-12 |
| Pwys | 630KG |
Tagiau poblogaidd: beic ambiwlans brys ysbyty, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, ffatri, wedi'u haddasu, o ansawdd uchel, ar werth











